Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Lò vi sóng || Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC được sử dụng để thay thế tụ trong lò vi sóng hoặc sử dụng để thay thế tụ điện bị hỏng các thiết bị khác.
Thông Số Kỹ Thuật:
Model: CH85-21100 1uF
Điện dung: 1uF +-3%
Điện áp max: 2100VAC 50/60Hz
Kích thước: 50x 30x 85mm
Khối lượng: 150g
#linhkiendientu #linhkien #linhkien024 #linhkienlammach #lammachthucong
Hotline: 0978618794
============
THÔNG TIN THÊM VỀ SẲN PHẨM
🔸 Xuất xứ: Trung Quốc
🔸 Nhà cung cấp: Linh Kiện 024
🔸 Hotline: 097.8618.794
🔸 Địa chỉ: 441 Lĩnh Nam, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội
Hình ảnh sản phẩm