Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Lò vi sóng || Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC được sử dụng để thay thế tụ trong lò vi sóng hoặc sử dụng để thay thế tụ điện bị hỏng các thiết bị khác.
Thông Số Kỹ Thuật:
Model: CH85-21100 1uF
Điện dung: 1uF +-3%
Điện áp max: 2100VAC 50/60Hz
Kích thước: 50x 30x 85mm
Khối lượng: 150g
-------------------------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề đơn hàng: 024.2021.4848
- Vấn đề hàng hóa: 024.6658.4141
- Vấn đề kĩ thuật: 0969.477.417
Hình ảnh sản phẩm