U60T12MUA7-57 12VDC 0.16A kích thước 60mm x 25mm
Văn Phòng Phẩm > Thiết Bị Trường Học > Thước Các Loại & Giấy Nến || U60T12MUA7-57 12VDC 0.16A kích thước 60mm x 25mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu U60T12MUA7-57 12VDC 0.16A kích thước 60mm x 25mm
Mã sản phẩm: U60T12MUA7-57
Hãng sản xuất: Nidec
Điện áp: 12V
Dòng điện: 0.16 A
Kích thước: 60mm x 25mm
Hình thức: Mới
Tình trạng: Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm