( ELCO ) F2E-120S/B-230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT 230VAC
Thương hiệu: Linkwell | Xem thêm các sản phẩm Quạt hút, quạt thông gió của Linkwell
-Kích thước (WxHxD) 80x80x38 mm -Vòng bi Sleeve -Kiểu lắp đặt Thẳng đứng -Dòng định mức 0.07A 230VAC 50/60Hz -Công suất 15 W -Lưu lượng gió 45~55 m3/h -Độ ồn 29~35 dB -...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ( ELCO ) F2E-120S/B-230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT 230VAC
    -Kích thước (WxHxD) 80x80x38 mm
    -Vòng bi Sleeve
    -Kiểu lắp đặt Thẳng đứng
    -Dòng định mức 0.07A 230VAC 50/60Hz
    -Công suất 15 W
    -Lưu lượng gió 45~55 m3/h
    -Độ ồn 29~35 dB
    -Nhiệt độ hoạt động -10oC đến +45oC
    -Cấp bảo vệ IP34
    -Quy cách đóng gói 1 cái/Hộp
    Thương hiệu: Linkwell
    --------------------------------------------
    Nhà phân phối: Công ty Cổ phần Thương mại & Sản xuất ELCO
    Website:
Hình ảnh sản phẩm