( ELCO ) F2E-92S-230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
Thương hiệu: Linkwell | Xem thêm các sản phẩm Quạt hút, quạt thông gió của Linkwell
Kích thước khối : 92 x 92 x 25mm Điện áp định mức : 220/230 VAC – 50/60HZ Lưu lượng gió : 60 – 68 m3/h Công suất : 13.2 – 15.4 W Thương hiệu: Linkwell -----------------------...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ( ELCO ) F2E-92S-230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
    Kích thước khối : 92 x 92 x 25mm
    Điện áp định mức : 220/230 VAC – 50/60HZ
    Lưu lượng gió : 60 – 68 m3/h
    Công suất : 13.2 – 15.4 W
    Thương hiệu: Linkwell
    --------------------------------------------
    Nhà phân phối: Công ty Cổ phần Thương mại & Sản xuất ELCO
    Website:
Hình ảnh sản phẩm