( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
Thương hiệu: Linkwell | Xem thêm các sản phẩm Quạt hút, quạt thông gió của Linkwell
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ( ELCO ) LK6626.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
    Giới thiệu quạt kèm lọc gió LK6626
    – Nhiệt Độ hoạt động: -10°C To + 55°C
    – Lưu Lượng Gió: 580 – 700 m3/h, EN 60 529/09.2000
    – Độ Ồn: 55/57dB, RAL 7035, IP54 To IP56
    – Kích Thước Lỗ Khoét: 292×292+0.8mm
    – Kích Thước Khối: 323×323x132mm
    – Dòng điện: 0.08A
    – Công suất:75/65W
    – Điện áp: 230V
Hình ảnh sản phẩm